Toàn cảnh Thiền viện Trúc Lâm Phương Nam
* Lịch trình gợi ý các điểm tham quan: Bến Ninh Kiều - Chợ nổi Cái Răng - Làng du lịch Mỹ Khánh - Thiền viện Trúc Lâm Phương Nam.
Lượt xem:
* Lịch trình gợi ý các điểm tham quan: Bến Ninh Kiều - Chợ nổi Cái Răng - Làng du lịch Mỹ Khánh - Thiền viện Trúc Lâm Phương Nam.
Các tin khác: | |
• | Tour Cái Răng - Vàm Xáng (19/01/2018) |
• | Tour tham quan Cái Răng - Bình Thủy (19/01/2018) |
• | Tour tham quan Bình Thủy - Thốt Nốt (19/01/2018) |
• | Tour tham quan Thốt Nốt (19/01/2018) |
• | Tour tham quan Bình Thủy (19/01/2018) |
Đang truy cập:
Hôm nay:
Tháng hiện tại:
Tổng: